Clear Springs hỗ trợ nhân viên

Hỗ trợ quận itinerant

Tim Greeley
Người hướng dẫn khiếm thị/tầm nhìn-quận 112

Hoang
Hướng dẫn cho định hướng và di động-Quận 288
952-567-8237

Phuong
Điếc khó nghe
natalie.kuramoto@minnetonkaschools.org
952-401-8251

Ngọc
Chuyên gia công nghệ trợ giúp
michelle.makres@minnetonkaschools.org
952-401-8125

Chào Michael
Vật lý trị liệu
Erin.Michael@minnetonkaschools.org
952-401-8124

Không tên
Chuyên gia thông tin và thay thế
sara.rendall@minnetonkaschools.org
952-283-8113

Jessica Connolly Russow
Thính
jessica.connollyrussow@minnetonkaschools.org
952-283-8252

Tbd
Hướng dẫn cho người khiếm khuyết


Nhân viên hỗ trợ bổ sung

Heather Daldoul
ELL giáo viên
heather.daldoul@minnetonkaschools.org
952-401-6946

Amy Horning
Nhân viên xã hội
amy.horning@minnetonkaschools.org
952-401-6990

Hoang
Y tá trường học
sara.johnson@minnetonkaschools.org
952-401-6937

Brenda Van Dixhorn
Chuyên gia đọc
brenda.vandixhorn@minnetonkaschools.org
952-401-6993

McAuley
Y tá trường học
beth.mcauley@minnetonkaschools.org
952-401-6950


Quản lý trường hợp giáo dục đặc biệt

Jessica Anderson
jessica.anderson@minnetonkaschools.org

Làng kaari Cox
kaari.cox@minnetonkaschools.org
952-401-6986

Không có Elrod
sandra.elrod@minnetonkaschools.org
952-401-6978

Ông Kathryn Hibbs
kathryn.hibbs@minnetonkaschools.org
952-401-6991

Delette chanh
delette.lemon@minnetonkaschools.org
952-401-6985

Kelly Phillips
kelly.phillips@minnetonkaschools.org
952-401-6989

Hoang Ngoc
jennifer.stepan@minnetonkachools.org
952-401-6978

Người đàn ông Heather Stowman
heather.stowman@minnetonkaschools.org
952-401-6997

Hoang Vy
katherine.wilson@minnetonkaschools.org


Nhân viên giáo dục đặc biệt

Ông Kristin Laughlin
Giám đốc giáo dục đặc biệt
kristin.laughin@minnetonkaschools.org
952-401-5045

Không có
Trị liệu nghề nghiệp
alyssa.engdahl@minnetonkaschools.org
952-401-6978

Không có
Nhà tâm lý học
talia.lehmann@minnetonkaschools.org
952-401-6988

Không có
Nước DAPE
michele.orth@minnetonkaschools.org
952-401-6928

Không có
Nước DAPE
shelly.dekker@minnetonkaschools.org
952-401-6928

Nguyen
Điều giải viên giáo dục đặc biệt
susan.walker@minnetonkaschools.org
952-401-6988

SSSBanner-web

Trong phần này

Trang chủ Dịch vụ hỗ trợ sinh viên