Nhân viên hỗ trợ Deephaven

Quận itinerant nhân viên

Tim Greeley
Người hướng dẫn khiếm thị/tầm nhìn-quận 112

Hoang
Hướng dẫn cho định hướng và di động-Quận 288
952-567-8237

Phuong
Điếc khó nghe
natalie.kuramoto@minnetonkaschools.org
952-401-8251

Ngọc
Chuyên gia công nghệ trợ giúp
michelle.makres@minnetonkaschools.org
952-401-8125

Chào Michael
Vật lý trị liệu
Erin.Michael@minnetonkaschools.org
952-401-8124

Không tên
Chuyên gia thông tin và thay thế
sara.rendall@minnetonkaschools.org
952-283-8113

Jessica Connolly Russow
Thính
jessica.connollyrussow@minnetonkaschools.org
952-283-8252

Tbd
Hướng dẫn cho người khiếm khuyết


Nhân viên hỗ trợ bổ sung

Không có
ELL giáo viên
maura.devanie@minnetonkaschools.org
952-401-6909

Không loại
Chuyên gia đọc
kathryn.fox@minnetonkaschools.org
952-401-6869

Của Howard Siegel
Trường Tham tán
howard.siegel@minnetonkaschools.org
952-401-6900

Dãy núi Tina Sierra
Chuyên gia đọc
tina.sierra@minnetonkaschools.org
952-401-6907

Jessica Thull từ
Nhân viên xã hội
jessica.thull@minnetonkaschools.org
952-401-6908

Carol Traynor
Y tá trường học
carol.traynor@minnetonkaschools.org
952-401-6905


Quản lý trường hợp giáo dục đặc biệt

Không có
Chủ tịch bộ phận/quản lý trường hợp
kristen.bruckschen@minnetonkaschools.org
952-401-6865

Đảo Kelsi Jans
kelsi.jans@minnetonkaschools.org
952-401-6864

Của Amber Larsen
amber.larsen@minnetonkaschools.org
952-401-6862


Nhân viên giáo dục đặc biệt

Bauchle
Nước DAPE
samantha.bauchle@minnetonkaschools.org
952-401-6876

Công viên Natalie Hanson
Nhà tâm lý học trường
natalie.hanson@minnetonkaschools.org
952-401-3117

Erin Osgood
Điều giải viên giáo dục đặc biệt
erin.osgood@minnetonkaschools.org
952-401-6863

Của Elizabeth Tiedemann
Chiến lược gia SELElizabeth.tiedemann@minnetonkaschools.com
952-283-8127

Bình minh Torine
Trị liệu nghề nghiệp
dawn.torine@minnetonkaschools.org
952-401-6870

SSSBanner-web

Trong phần này

Trang chủ Dịch vụ hỗ trợ sinh viên