Nhân viên hỗ trợ Excelsior

Quận itinerant nhân viên

Tim Greeley
Người hướng dẫn khiếm thị/tầm nhìn-quận 112

Hoang
Hướng dẫn cho định hướng và di động-Quận 288
952-567-8237

Phuong
Điếc khó nghe
natalie.kuramoto@minnetonkaschools.org
952-401-8251

Ngọc
Chuyên gia công nghệ trợ giúp
michelle.makres@minnetonkaschools.org
952-401-8125

Chào Michael
Vật lý trị liệu
Erin.Michael@minnetonkaschools.org
952-401-8124

Không tên
Chuyên gia thông tin và thay thế
sara.rendall@minnetonkaschools.org
952-283-8113

Jessica Connolly Russow
Thính
jessica.connollyrussow@minnetonkaschools.org
952-283-8252

Tbd
Hướng dẫn cho người khiếm khuyết


Nhân viên hỗ trợ bổ sung

Kelly Fisher
Chuyên gia đọc
kelly.fisher@minnetonkaschools.org
952-401-5681

Không có
Y tá trường học
rebekah.moscatelli@minnetonkaschools.org
952-401-5648

Jayna Rafferty
ELL giáo viên
jayna.rafferty@minnetonkaschools.org
952-401-5637

Của Kerry Sellman
Y tá trường học
kerry.sellman@minnetonkaschools.org
952-401-5648

Jessica Thull từ
Nhân viên xã hội
jessica.thull@minnetonkaschools.org
952-401-5684


Quản lý trường hợp giáo dục đặc biệt

Sue Nguyen
Chủ tịch bộ phận/quản lý trường hợp
susanne.alexander@minnetonkaschools.org
952-401-4178

Không có
jeri.braun@minnetonkaschools.org
952-401-5685

^ Nicole Cretzmeyer
nicole.cretzmeyer@minnetonkaschools.org
952-401-5694

Julie Hiệp sĩ
julie.knight@minnetonkaschools.org
952-401-5669

Không có
judy.mcclellan@minnetonkaschools.org
952-401-5686

Không có
jacqueline.oakes@minnetonkaschools.org
952-401-5644

Ông Kelly Pederson
kelly.pederson@minnetonkaschools.org
952-401-5682

Của Kristen Spilane
kristen.spilane@minnetonkaschools.org
952-401-5680


Nhân viên giáo dục đặc biệt

Khanh
Giám đốc điều hành giáo dục đặc biệt và EL
Christine.breen@minnetonkaschools.org
952-401-5036

Sarah Dittberner
Nhà tâm lý học trường
sarah.dittberner@minnetonkaschools.org
952-401-4179

Không có
Trị liệu nghề nghiệp
alyssa.engdahl@minnetonkaschools.org
952-401-5644

Anh Hines
Điều giải viên giáo dục đặc biệt
julie.hines@minnetonkaschools.org
952-401-5684

Kristen Laffe-thảo
Chiến lược gia SEL
kristen.laffe-thao@minnetonkaschools.com
952-401-8114

Bãi
Nước DAPE
ismail.karon@minnetonkaschools.org
952-401-5650

SSSBanner-web

Trong phần này

Trang chủ Dịch vụ hỗ trợ sinh viên