Nhân viên hỗ trợ Groveland

Quận itinerant nhân viên

Tim Greeley
Người hướng dẫn khiếm thị/tầm nhìn-quận 112

Hoang
Hướng dẫn cho định hướng và di động-Quận 288
952-567-8237

Phuong
Điếc khó nghe
natalie.kuramoto@minnetonkaschools.org
952-401-8251

Ngọc
Chuyên gia công nghệ trợ giúp
michelle.makres@minnetonkaschools.org
952-401-8125

Chào Michael
Vật lý trị liệu
Erin.Michael@minnetonkaschools.org
952-401-8124

Không tên
Chuyên gia thông tin và thay thế
sara.rendall@minnetonkaschools.org
952-283-8113

Jessica Connolly Russow
Thính
jessica.connollyrussow@minnetonkaschools.org
952-283-8252

Tbd
Hướng dẫn cho người khiếm khuyết


Nhân viên hỗ trợ bổ sung

Ông Donna Dahl
Trường công nhân xã hội
donna.dahl@minnetonkaschools.org
952-401-5558

Barb Kalczynski
ELL giáo viên
barbara.kalczynski@minnetonkaschools.org
952-401-3131

Hickey
Y tá trường học
tracey.hickey@minnetonkaschools.org
952-401-5610

Của Anne Redfern
Chuyên gia đọc
anne.redfern@minnetonkaschools.org
952-401-5587

Một trong những
Y tá trường học
patricia.stang@minnetonkaschools.org
952-401-5610


Quản lý trường hợp giáo dục đặc biệt

Huy hiệu
molly.bodnia@minnetonkaschools.org
952-401-5593

Của Jessica Stephens
jessica.stephens@minnetonkaschools.org
952-401-5587

Amy kéo dài
amy.lengeling@minnetonkaschools.org
952-401-5557

Không có
jacqueline.oakes@minnetonkaschools.org
952-401-5605

Của Jessica Stephens
jessica.stephens@minnetonkaschools.org
952-401-5587

Thuy
emily.walz@minnetonkaschools.org
952-401-5593

Tricia Wollan
tricia.wollan@minnetonkaschools.org
952-401-5553


Nhân viên giáo dục đặc biệt

Ông Kristin Laughlin
Giám đốc giáo dục đặc biệt
kristin.laughin@minnetonkaschools.org
952-401-5045

Tran
Nước DAPE
christopher.cohen@minnetonkaschools.org
952-401-3128

Không đuôi
Nước DAPE
christine.denson@minnetonkaschools.org
952-401-3128

Bị say
Điều giải viên giáo dục đặc biệt
laurie.harkness@minnetonkaschools.org
952-401-5561

Bình minh Torine
Trị liệu nghề nghiệp
dawn.torine@minnetonkaschools.org
952-401-5561

Joann Vitztum-Komanecki
Nhà tâm lý học trường
joann.vitztum-komanecki@minnetonkaschools.org
952-401-5561

SSSBanner-web

Trong phần này

Trang chủ Dịch vụ hỗ trợ sinh viên