Nhân viên hỗ trợ trường trung học Minnetonka

Cố vấn trường học

Brad Burnham
Tên cuối A-Bur
brad.burnham@minnetonkaschools.org
952-401-5816

Theresa Exenberger của
Tên họ en-Han
theresa.exenberger@minnetonkaschools.org
952-401-5824

Mary Beth Wiig
Tên cuối cùng kB-Mag
marybeth.wiig@minnetonkaschools.org
952-401-5821

Của Amanda Wavrin
Tên cuối om-Sam
amanda.wavrin@minnetonkaschools.org
952-401-5817

David Bierly
Tên cuối tan-Z
david.bierly@minnetonkaschools.org
952-401-5820

Jennifer bia
Lần đặt tên xe buýt-em
jennifer.stout@minnetonkaschools.org
952-401-5818

Làng kayte Haagenson

Tên cuối cùng hao-ka
kathryn.haagenson@minnetonkaschools.org
952-401-5819

Của Christina Taylor
Cuối cùng tên Mah-ol
christina.taylor@minnetonkaschools.org
952-401-5813

Không có
Tên cuối San-tam
todd.poepard@minnetonkaschools.org
952-401-5823


Quận itinerant nhân viên

Tim Greeley
Người hướng dẫn khiếm thị/tầm nhìn-quận 112

Hoang
Hướng dẫn cho định hướng và di động-Quận 288
952-567-8237

Phuong
Điếc khó nghe
natalie.kuramoto@minnetonkaschools.org
952-401-8251

Ngọc
Chuyên gia công nghệ trợ giúp
michelle.makres@minnetonkaschools.org
952-401-8125

Chào Michael
Vật lý trị liệu
Erin.Michael@minnetonkaschools.org
952-401-8124

Không tên
Chuyên gia thông tin và thay thế
sara.rendall@minnetonkaschools.org
952-283-8113

Jessica Connolly Russow
Thính
jessica.connollyrussow@minnetonkaschools.org
952-283-8252

Tbd
Hướng dẫn cho người khiếm khuyết


Nhân viên hỗ trợ bổ sung

Huong
Chuyên gia đọc
stephanie.brondani@minnetonkaschools.org
952-401-5700

Melissa Feller
Nhân viên xã hội
melissa.feller@minnetonkaschools.org
952-401-4043

Chelsea Úc
ELL giáo viên
chelsea.jordan@minnetonkaschools.org
952-401-5944

Diệp lê
Nhân viên xã hội
kathleen.leisman@minnetonkaschools.org
952-401-5763

Rogene Meriwether
Y tá trường học
rogene.meriwether@minnetonkaschools.org
952-401-5772


Quản lý trường hợp giáo dục đặc biệt

Không có
ramona.anderson@minnetonkaschools.org
952-283-8106

Amanda Carpp
amanda.carpp@minnetonkaschools. hoặc
952-401-8114

Không có
alyssa.engdahl@minnetonkaschools.org
952-401-6811

Sẻ của Brittany
brittany.finch@minnetonkaschools.org
952-401-5774

Karin,
karin.firkus@minnetonkaschools.org
952-283-8103

Rob Hager
robert.hager@minnetonkaschools.org
952-283-8110

Của Brent Hirsch
brent.hirsch@minnetonkaschools.org
952-401-8107

Nguyen
adrienne.johnson@minnetonkaschools.org
952-283-8114

Laural Johnson
laural.johnson@minnetonkaschools.org
952-283-8109

Ngoc
scott.johnson@minnetonkaschools.org
952-283-8101

Không loại
laura.krenik@minnetonkaschools. hoặc
952-283-8111

Người đàn ông
angela.lohman@minnetonkaschools.org
952-283-8102

Robin O'Meara
robin.omeara@minnetonkaschools.org
952-401-5776

^ Dave Olmstead
david.olmstead@minnetonkaschools. hoặc
952-401-5808

Pankoff Jani
jani.pankoff@minnetonkaschools.org
952-401-5884

Không tên
sara.rendall@minnetonkaschools.org
952-401-8113

Của Anne Schulenberg
anne.schulenberg@minnetonkaschools. hoặc
952-401-5866

Nguyen
susan.sension@minnetonkaschools.org
952-401-8105

Ngọc
Chủ tịch bộ phận/quản lý trường hợp
david.shoemaker@minnetonkaschools.org
952-283-8112

Hổ phách Skwarek
amber.skwarek@minnetonkaschools.org
952-283-8117

Tara Sweeney
tara.sweeney@minnetonkaschools. hoặc
952-401-5774

Công viên Kristin Ueland
kristin.ueland@minnetonkaschools.org
952-283-8104

Josh Wagner
joshua.wagner@minnetonkaschools.org
952-401-8108

...
amelia.zumwalde@minnetonkaschools.org
952-401-8116


Nhân viên giáo dục đặc biệt

Khanh
Giám đốc điều hành giáo dục đặc biệt và EL
christine.breen@minnetonkaschools.org
952-401-5036

Jona, Na
Nhà tâm lý học trường
jonna.hirsch@minnetonkaschools.org
952-401-5969

Ngọc
Chuyên gia công nghệ trợ giúp
michelle.makres@minnetonkaschools. hoặc
952-283-8125

Không có
Điều giải viên giáo dục đặc biệt
kristine.pakkala@minnetonkaschools.org
952-283-8115

Son
Nước DAPE
karin.tellekson@minnetonkaschools.org
952-401-8283

Của Elizabeth Tiedemann
Chiến lược gia SELElizabeth.tiedemann@minnetonkaschools.com
952-283-8127

SSSBanner-web

Trong phần này

Trang chủ Dịch vụ hỗ trợ sinh viên