Nhân viên hỗ trợ MME

Cố vấn trường học

Bình minh Bruesehoff
Lớp 6, họ A-U
dawn.bruesehoff@minnetonkaschools.org
952-401-5212

Tara Kamann
Lớp 7, họ A-R
tara.kamann@minnetonkaschools.org
952-401-5211

Lindsay Stashek
Lớp 8, họ A-U
lindsay.stashek@minnetonkaschools.org
952-401-5213

Matt Lichty
Lớp 6 và 7, họ V-Z; Họ lớp 8 S-Z/Building 504 Coordinator
matthew.lichty@minnetonkaschools.org
952-401-5215


Quận itinerant nhân viên

Tim Greeley
Người hướng dẫn khiếm thị/tầm nhìn-quận 112

Hoang
Hướng dẫn cho định hướng và di động-Quận 288
952-567-8237

Phuong
Điếc khó nghe
natalie.kuramoto@minnetonkaschools.org
952-401-8251

Ngọc
Chuyên gia công nghệ trợ giúp
michelle.makres@minnetonkaschools.org
952-401-8125

Chào Michael
Vật lý trị liệu
Erin.Michael@minnetonkaschools.org
952-401-8124

Không tên
Chuyên gia thông tin và thay thế
sara.rendall@minnetonkaschools.org
952-283-8113

Jessica Connolly Russow
Thính
jessica.connollyrussow@minnetonkaschools.org
952-283-8252

Tbd
Hướng dẫn cho người khiếm khuyết


Nhân viên hỗ trợ bổ sung

Anna Bjork
Giáo viên ELL
anna.bjork@minnetonkaschools.org
952-401-5229

Katie Klemme
Nhân viên xã hội
katie.klemme@minnetonkaschools.org
952-401-5163

Thợ Smith
Chuyên gia đọc
kimberly.smith@minnetonkaschools.org
952-401-5200

Cuộn dây Hannah
Y tá trường học
hannah.coil@minnetonkaschools.org
952-401-5197


Quản lý trường hợp giáo dục đặc biệt

Elizabeth Loyevskiy
elizabeth.loyevskiy@minnetonkaschools.org

Bart Meath
bart.meath@minnetonkaschools.org
952-401-5247

Alicia Reedy
alicia.reedy@minnetonkaschools.org
952-401-5181

Debbie Taylor
Chủ tịch bộ phận / quản lý trường hợp
debbie.taylor@minnetonkaschools.org
952-401-5241

Monique Wiley
monique.wiley@minnetonkaschools.org
952-401-5240


Nhân viên giáo dục đặc biệt

Andrea Becker
Điều Giải Viên Giáo Dục Đặc Biệt
andrea.becker@minnetonkaschools.org
952-401-5164

Sarah Dittberner
Nhà tâm lý học trường
sarah.dittberner@minnetonkaschools.org
952-401-5164

Son
Nước DAPE
karin.tellekson@minnetonkaschools.org
952-401-5223

Của Elizabeth Tiedemann
Chiến lược gia SEL
elizabeth.tiedemann@minnetonkaschools.com
952-283-8127

SSSBanner-web

Trong phần này

Trang chủ Dịch vụ hỗ trợ sinh viên