Nhân viên hỗ trợ MME

Cố vấn trường học

Các Stashek Lindsay
Lớp 6, tên cuối A-U
lindsay.stashek@minnetonkaschools.org
952-401-5213

Bình minh Bruesehoff
Lớp 7, tên cuối A-U
dawn.bruesehoff@minnetonkaschools.org
952-401-5212

Của Tara Kamann
Lớp 8, tên cuối A-R
tara.kamann@minnetonkaschools.org
952-401-5211

Matt Lichty
Các lớp 6 và 7, tên cuối cùng là V-Z; Tên lớp 8 cuối cùng S-Z/Building 504 điều phối viên
matthew.lichty@minnetonkaschools.org
952-401-5215


Quận itinerant nhân viên

Tim Greeley
Người hướng dẫn khiếm thị/tầm nhìn-quận 112

Hoang
Hướng dẫn cho định hướng và di động-Quận 288
952-567-8237

Phuong
Điếc khó nghe
natalie.kuramoto@minnetonkaschools.org
952-401-8251

Ngọc
Chuyên gia công nghệ trợ giúp
michelle.makres@minnetonkaschools.org
952-401-8125

Chào Michael
Vật lý trị liệu
Erin.Michael@minnetonkaschools.org
952-401-8124

Không tên
Chuyên gia thông tin và thay thế
sara.rendall@minnetonkaschools.org
952-283-8113

Jessica Connolly Russow
Thính
jessica.connollyrussow@minnetonkaschools.org
952-283-8252

Tbd
Hướng dẫn cho người khiếm khuyết


Nhân viên hỗ trợ bổ sung

Barb Kalczynski
ELL giáo viên
barbara.kalczynski@minnetonkaschools.org
952-401-5229

Nguyen
Nhân viên xã hội
katie.klemme@minnetonkaschools.org
952-401-5163

Sandy O'Neil
Chuyên gia đọc
sandy.oneil@minnetonkaschools.org
952-401-5200

Jessica Stinchfield
Y tá trường học
jessica.giebenhain@minnetonkaschools.org
952-401-5197


Quản lý trường hợp giáo dục đặc biệt

Nguyễn
Chủ tịch bộ phận/quản lý trường hợp
amy.bieber@minnetonkaschools.org
952-401-5241

Của Christina Bruggman

christina.bruggman@minnetonkaschools.org
952-401-5248

Mary Burmesch
mary.burmesch@minnetonkaschools.org
952-401-5242

Kelly Diekemper
kelly.diekemper@minnetonkaschools.org
952-401-5257

^ Matt gens
matthew.gens@minnetonkaschools.org
952-401-5245

Ông Rachel Hanson
rachel.hanson@minnetonkaschools.org

Đảo Kondro
jamie.kondro@minnetonkaschools.org
952-401-5181

Của Elizabeth Loyevskiy
elizabeth.loyevskiy@minnetonkaschools.org

Michelle MacKinney
michelle.mackinney@minnetonkaschools.org
952-401-5240

Không có
bart.meath@minnetonkaschools.org
952-401-5247


Nhân viên giáo dục đặc biệt

Sarah Dittberner
Nhà tâm lý học trường
sarah.dittberner@minnetonkaschools.org
952-401-5164

Bị say
Điều giải viên giáo dục đặc biệt
laurie.harkness@minnetonkaschools.org
952-401-5164

Son
Nước DAPE
karin.tellekson@minnetonkaschools.org
952-401-5223

Của Elizabeth Tiedemann
Chiến lược gia SEL
elizabeth.tiedemann@minnetonkaschools.com
952-283-8127

SSSBanner-web

Trong phần này

Trang chủ Dịch vụ hỗ trợ sinh viên