Nhân viên hỗ trợ MMW

Cố vấn trường học

Paula Erbisch
Lớp 7
paula.erbisch@minnetonkaschools.org
952-401-5316

Laura Vương
Lớp 6
laura.rosati@minnetonkaschools.org
952-401-5314

Nguyen
Lớp 8
neil.dejewski@minnetonkaschools.org
952-401-5315


Hỗ trợ quận itinerant

Tim Greeley
Người hướng dẫn khiếm thị/tầm nhìn-quận 112

Hoang
Hướng dẫn cho định hướng và di động-Quận 288
952-567-8237

Phuong
Điếc khó nghe
natalie.kuramoto@minnetonkaschools.org
952-401-8251

Ngọc
Chuyên gia công nghệ trợ giúp
michelle.makres@minnetonkaschools.org
952-401-8125

Chào Michael
Vật lý trị liệu
Erin.Michael@minnetonkaschools.org
952-401-8124

Không tên
Chuyên gia thông tin và thay thế
sara.rendall@minnetonkaschools.org
952-283-8113

Jessica Connolly Russow
Thính
jessica.connollyrussow@minnetonkaschools.org
952-283-8252

Tbd
Hướng dẫn cho người khiếm khuyết


Nhân viên hỗ trợ bổ sung

Erin Brown
Nhân viên xã hội/xây dựng 504 điều phối viên
erin.brown@minnetonkaschools.org
952-401-5330

Huy
ELL giáo viên
kari.binning@minnetonkaschools.org
952-401-5292

Ông Rachel Snyder
Y tá trường học
rachel.snyder@minnetonkaschools.org
952-401-5313


Quản lý trường hợp giáo dục đặc biệt

Bewe

meghan.becker@minnetonkaschools.org
952-401-5375

Của Olivia Boyer
olivia.boyer@minnetonkaschools.org
952-401-5334

Mary Callahan

Chủ tịch bộ phận/quản lý trường hợp
mary.callahan@minnetonkaschools.org
952-401-5339

Không có
sheila.deak@minnetonkaschools.org
952-401-5336

David Gondeck-Becker

david.gondeck-becker@minnetonkaschools.org
952-401-5384

Ông Lauren Jackson
lauren.jackson@minnetonkaschools.org
952-401-5333

Emily Lukens
emily.lukens@minnetonkaschools.org
952-401-5380

Jennifer Pearce
jennifer.pearce@minnetonkaschools.org
952-401-6991

Thi
heidi.mogck@minnetonkaschools.org

Kat Scotting
katherine.scotting@minnetonkaschools.org
952-401-5369

Hoang Ngoc

Bác sĩ bệnh học ngôn ngữ phát biểu
jennifer.stepan@minnetonkaschools.org


Nhân viên giáo dục đặc biệt

Không có
Nhà tâm lý học trường
talia.lehmann@minnetonkaschools.org
952-401-5317

Jim Williams,
Nước DAPE
james.williams@minnetonkaschools.org
952-401-5394

Erin Osgood
Điều giải viên giáo dục đặc biệt
erin.osgood@minnetonkaschools.org
952-401-5398

Diệp Diệp
Trị liệu nghề nghiệp
kathryn.prell@minnetonkaschools.org
952-401-5398

Của Elizabeth Tiedemann
Chiến lược gia SEL
elizabeth.tiedemann@minnetonkaschools.com
952-283-8127

SSSBanner-web

Trong phần này

Trang chủ Dịch vụ hỗ trợ sinh viên