Nhân viên hỗ trợ Scenic Heights

Quận itinerant nhân viên

Tim Greeley
Người hướng dẫn khiếm thị/tầm nhìn-quận 112

Hoang
Hướng dẫn cho định hướng và di động-Quận 288
952-567-8237

Phuong
Điếc khó nghe
natalie.kuramoto@minnetonkaschools.org
952-401-8251

Ngọc
Chuyên gia công nghệ trợ giúp
michelle.makres@minnetonkaschools.org
952-401-8125

Chào Michael
Vật lý trị liệu
Erin.Michael@minnetonkaschools.org
952-401-8124

Không tên
Chuyên gia thông tin và thay thế
sara.rendall@minnetonkaschools.org
952-283-8113

Jessica Connolly Russow
Thính
jessica.connollyrussow@minnetonkaschools.org
952-283-8252

Tbd
Hướng dẫn cho người khiếm khuyết


Nhân viên hỗ trợ bổ sung

Ông Michele Abel
Chuyên gia đọc
michele.abel@minnetonkaschools.org
952-401-5447

Người đàn ông Tatyana
ELL giáo viên
tatyana.fridman@minnetonkaschools.org
952-401-5449

Khởi kiện Rockers
Y tá trường học
sue.rockers@minnetonkaschools.org
952-401-5456

Của Howard Siegel
Trường Tham tán
howard.siegel@minnetonkaschools.org
952-401-6900

Nguyễn
Trường Tham tán
courtney.davis@minnetonkaschools.org
952-401-5400

Liz cai ngục
Nhân viên xã hội
elizabeth.warden@minnetonkaschools.org
952-401-4123


Quản lý trường hợp giáo dục đặc biệt

Phòng jeannine Adair
jeannine.adair@minnetonkaschools.org
952-401-5452

Huy
amy.butchert@minnetonkaschools.org
952-401-5453

Quận krysta Hanson
krysta.hanson@minnetonkaschools.org
952-401-5453

Ông Emma Boyum
emma.boyum@minnetonkaschools.org
952-401-5441

Mary Floto-Thompson
mary.flotothompson@minnetonkaschools.org
952-401-5411


Nhân viên giáo dục đặc biệt

Khanh
Giám đốc điều hành giáo dục đặc biệt và EL
christine.breen@minnetonkaschools.org
952-401-5036

Anh Hines
Sở
Julie.hines@minnetonkaschools.org
952-401-5446

Kohout
Nước DAPE
christine.kohout@minnetonkaschools.org
952-401-5409

Ngọc
Trị liệu nghề nghiệp
michelle.makres@minnetonkaschools.org
952-401-5446

Kelli Rasmussen
Nước DAPE
kelli.rasmussen@minnetonkaschools.org
952-401-5409

Melissa gạo
Nhà tâm lý học trường
melissa.rice@minnetonkaschools.org
952-401-5451

Của Elizabeth Tiedemann
Chiến lược gia SEL
elizabeth.tiedemann@minnetonkaschools.com
952-283-8127

SSSBanner-web

Trong phần này

Trang chủ Dịch vụ hỗ trợ sinh viên