Gặp gỡ PTO

Nhiệm vụ của chúng tôi

Để thúc đẩy và làm phong phú thêm nền giáo dục, phúc lợi, nhận thức về văn hóa và cộng đồng xã hội của học sinh Trường Tiểu học Clear Springs và gia đình của họ thông qua các chương trình giáo dục và các nguồn tình nguyện.

Để thúc đẩy các hoạt động của Trường Tiểu học Clear Springs, giao tiếp cởi mở và hợp tác giữa giáo viên, phụ huynh, Học khu và cộng đồng.

Hoạt động như một cơ quan gây quỹ phi lợi nhuận cung cấp hỗ trợ tài chính trong những lĩnh vực có thể cần hỗ trợ thêm để cải thiện chất lượng giáo dục và cộng đồng xã hội cho học sinh của Clear Springs và gia đình của họ.

Liên hệ với chúng tôi

Vui lòng liên hệ với bất kỳ thành viên hội đồng quản trị PTO nào của bạn để đặt câu hỏi, tìm hiểu rõ ràng hoặc tìm hiểu thêm về cách tham gia.

Bạn không chắc chắn phải liên hệ với ai?  Hãy xem biểu đồ Ai làm gì của chúng tôi

VỊ TRÍ TÊN EMAIL
Tổng thống Kristina Dvorak k.dvorak89@gmail.com
Cựu chủ tịch Amy Vohs amyvohs4@gmail.com
Thủ quỹ Cầu nối Brackin bridget.spaniol@gmail.com
  Heather Dorsey dorseyh@hotmail.com
Fundraising Stephanie Stile steph.e.stiles@gmail.com
  Beth Caruth bethcaruth@gmail.com
  Andrea Horazdovsky mrsdovsky@gmail.com
Điều phối viên tình nguyện Tia Simpson simpson.tia23@gmail.com
  Stephanie Marolt stephanie.marolt@gmail.com
  Jamie nấu ăn jcook424@gmail.com
Từ thiện Kenan Guilmette kcguilmette@gmail.com
  Maggie Kirchoff maggiekirchoff@gmail.com
Quan hệ công chúng / Kỷ yếu Melia Ogrodnik melia.ogrodnik@gmail.com
  Emily Pettersen pettersen.emily@gmail.com
Liên lạc viên phụ huynh phòng Kristin Dunlap kdunlap@hmblaw.com
Thư ký Danielle Gutzmer drgutzmer@gmail.com
Nhà xây dựng cộng đồng    Molly Kerr  mollymkerr@gmail.com
  Laurie Ness      lauriej.ness@gmail.com

 

Trường tiểu học Clear Springs