Lớp học âm nhạc

Lớp học âm nhạc lớp học âm nhạc bắt đầu từ mẫu giáo và tiếp tục thông qua lớp 8. lớp học âm nhạc lớp 5 sử dụng một loạt các công cụ, hoạt động, và nền tảng để tiếp tục giáo dục âm nhạc tiểu học của sinh viên.

Những học sinh tiểu học ghi danh vào âm nhạc trong lớp sẽ học:

  • Kỹ thuật đếm nhịp điệu mới
  • Kỹ thuật giọng hát tốt
  • Để chơi các Ukulele

Học sinh cũng sẽ được thử thách để cải thiện kỹ năng và kiến thức của họ trong:

  • Nghe
  • Hợp tác
  • Sáng tạo
  • Âm nhạc đa dạng

Lịch trình âm nhạc lớp học và kỳ vọng bao gồm:

  • Bài học nhóm nhỏ một lần trong mỗi chu kỳ sáu ngày
  • Lớp nhóm lớn hai lần trong mỗi chu kỳ sáu ngày
  • Đưa iPad đến lớp âm nhạc
  • Cơ hội để mua một Ukulele cho sử dụng cá nhân
  • Khả năng hiệu suất (phụ thuộc vào trường học)

Liên hệ với chúng tôi

Rõ ràng Springs: Melanie McIvor, Melanie.McIvor@minnetonkaschools.org
Sâu bệnh: Bà, Elizabeth.Anderson@minnetonkaschools.org
Excelsior: Joel Gotz, Joel.Gotz@minnetonkaschools.org
Groveland: Mona Anderson, Mona.Anderson@minnetonkaschools.org
Minnewashta: Becky Asche, Becky.Asche@minnetonkaschools.org
Sarah Abelsen, Sarah.abelsen@minnetonkaschools.org
Heights tuyệt đẹp: Mary Renz, Mary.Renz@minnetonkaschools.org

ukuleles màu sắc khác nhau