Liên hệ với chúng tôi

Helpdesk gia đình được thiết kế để hỗ trợ các gia đình với bất kỳ câu hỏi liên quan đến công nghệ và có thể đạt được qua email tại Family.helpdesk@minnetonkaschools.org và qua điện thoại tại 952-401-5123.

Đối với một số yêu cầu, nó có thể thích hợp nhất để liên hệ với chuyên gia truyền thông của con bạn.


TrườngChuyên gia truyền thôngĐiện thoạiEmail
Trường tiểu học Clear Springs

Vải mõng Miley

952-401-6998Tiffany.Miley@minnetonkaschools.org

Tiểu học Deephaven

Kelli Whiteside

952-401-6874Kelli.Whiteside@minnetonkaschools.org

Trường tiểu học Excelsior

Erin Carcamo

952-401-5696Erin.Carcamo@minnetonkaschools.org

Trường tiểu học Groveland

Phòng Colleen nhỏ

952-401-5591Colleen.Small@minnetonkaschools.org

Trường tiểu học minnewashta

Không có

952-401-5531

Shelly.Traver@minnetonkaschools.org

Trường tiểu học Scenic Heights

Ông Melinda Barry
952-401-5414Melinda.Barry@minnetonkaschools.org

Trung học phía đông

Tony Zins
952-401-5231Jane.Zins@minnetonkaschools.org

Trung học TâyTony Zins952-401-5322Jane.Zins@minnetonkaschools.org
Trường trung học Minnetonka

Ann Kaste,

952-401-5893

Ann.Kaste@minnetonkaschools.org


Trong phần này

Tài nguyên công nghệ

Mở liên kết bên dưới để xem hướng dẫn cho học sinh và phụ huynh về các công cụ công nghệ được sử dụng cho việc học điện tử trong Minnetonka.

Xem hướng dẫn công nghệ

Liên hệ với chúng tôi

Gửi câu hỏi và phản hồi trực tuyến và nhận được phản hồi trong vòng một ngày làm việc thông qua bộ phận trợ giúp công nghệ gia đình.

Trợ giúp gia đình