Liên hệ với chúng tôi

Family Helpdesk được thiết kế để hỗ trợ các gia đình với bất kỳ câu hỏi liên quan đến công nghệ nào và có thể liên hệ qua email tại family.helpdesk@minnetonkaschools.org và qua điện thoại theo số 952-401-5123.

Đối với một số yêu cầu, có thể thích hợp nhất để liên hệ với Chuyên gia Truyền thông của con bạn.

Trường học Chuyên gia truyền thông Điện thoại Email
Tiểu học Clear Springs

 

Tiffany Miley

952-401-6998 Tiffany.Miley@minnetonkaschools.org

 

Tiểu học Deephaven

 

Kelli Whiteside

952-401-6874 Kelli.Whiteside@minnetonkaschools.org

 

Tiểu học Excelsior

 

Erin Carcamo

 

952-401-5696 Erin.Carcamo@minnetonkaschools.org

 

Tiểu học Groveland

 

Colleen Nhỏ

952-401-5591 Colleen.Small@minnetonkaschools.org

 

Tiểu học Minnewashta

 

Máy traer Shelly

952-401-5531

 

Shelly.Traver@minnetonkaschools.org

 

Tiểu học Scenic Heights

 

Melinda Barry 952-401-5414 Melinda.Barry@minnetonkaschools.org

 

Trung học Cơ Sở Đông

 

Jane Zins 952-401-5231 Jane.Zins@minnetonkaschools.org

 

Trung học Cơ sở Tây Jane Zins 952-401-5322 Jane.Zins@minnetonkaschools.org
Trường trung học Minnetonka

 

Molly Keogh

952-401-5860 molly.keogh@minnetonkaschools.org


Trong phần này

Tài nguyên công nghệ

Mở liên kết bên dưới để xem hướng dẫn cho học sinh và phụ huynh về các công cụ công nghệ được sử dụng cho e-learning ở Minnetonka.

Xem Hướng dẫn Công nghệ

Liên hệ với chúng tôi

Gửi câu hỏi và phản hồi trực tuyến và nhận phản hồi trong vòng một ngày làm việc thông qua Bộ phận Trợ giúp Công nghệ Gia đình.

Bộ phận Trợ giúp Gia đình